महाराष्ट्र

मुख्याध्यापक श्री संजय सावंत सर यांना कोरोना योध्दा म्हणून दोन पुरस्कार जाहिर.

बीड/प्रतिनिधी:दि.3

बंकटस्वामी विद्यालयाचे मुख्याध्यापक श्री संजय सावंत सर यांना “कोविड योध्दा “म्हणून “जनजागृती सेवा समिती महाराष्ट्र ” आणि अखिल भारतीय नाथपंथी महासंघ यांच्या तर्फे कोरोना योध्दा असे दोन पुरस्कार नुकतेच मिळाले असून श्री संजय सावंत सर हे गेल्या दीड वर्षापासून कर्तव्य पार पाडत असताना मोकळ्या वेळेत आॕनलाईन व प्रत्यक्ष लोकगीतातून , काव्यातून आणि
गोंधळ गीतातून कोरोना महामारी रोगाची जनजागृती करत आहेत .तसेच समाजातील गोरगरीब लोकांना स्वखर्चाने मास्क व सेनिटायझरचे वाटप करत आहेत.तसेच आॕनलाईन मीट व युट्युब वर श्री किसन हरिभगत सर (पेटीवादक)मुख्याध्यापक (भामेश्वर विद्यालय पाटोदा),श्री सिद्देश्वर सावंत (ढोलकी व संभळ वादक)श्री बालाजी काटे (संभळवादक व गायक) यांच्या सहकार्याने कार्यक्रम सादर करत आहेत .म्हणून त्यांच्या कार्याची दखल घेऊन महाराष्ट्र जनजागृती समिती ठाणे येथील गुरुनाथ तिरपलकर यांच्या हस्ते आणि अखिल भारतीय नाथपंथी गोसावी महासंघाचे अध्यक्ष जयाजीनाथ यांचे तर्फे कोविड योध्दा म्हणून दोन पुरस्कार देऊन नुकतेच गौरविण्यात आले.

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .