महाराष्ट्र

राज्यस्तरीय ऑनलाइन भाषण स्पर्धेत जय अंबे पब्लिक स्कूल ची विद्यार्थिनी राज्यात अव्वल.

अंबड/प्रतिनिधी :दि.26

ग्रामीण भागातील विद्यार्थ्यांना योग्य मार्गदर्शन आणि पाठबळ दिले कि,ते आपली क्षमता सिद्ध करून शहरी भागातील विद्यार्थ्यांनाही माघे टाकतात याचे उदाहरण म्हणजे बारसवाडा तालुका अंबड येथील रहिवाशी व अंबड येथील जय अंबे पब्लिक स्कूल ची विद्यार्थिनी कू.सारिका प्रभाकर सावंत इची नेत्रदीपक कामगिरी म्हणता येईल. कमी वयातच अफाट वक्तृत्वाच्या जोरावर, अभ्यासू,मुद्देसूद संभाषण कौशल्य कला अवगत असणारी सारिका ने राज्यस्तरीय ऑनलाईन भाषण स्पर्धेमध्ये प्रथम क्रमांक काला गवसणी घातली आहे.
अहमदनगर येथील युवा ध्येय उद्योग समूहाच्या वतीने 15 ऑक्टोंबर वाचन प्रेरणादिना निमित्त राज्यस्तरीय ऑनलाइन वाचन व भाषण व्हिडिओ स्पर्धा आयोजित करण्यात आली होती. महाराष्ट्रातील असंख्य विद्यार्थ्यांनी यामध्ये सहभाग नोंदवला होता. यामध्ये अंबड येथील जय अंबे पब्लिक स्कूलची विद्यार्थिनी कु.सारिका प्रभाकर सावंत ईन प्रथम क्रमांक मिळवून नेत्रदीपक कामगिरी केली आहे.तिच्या या यशाबद्दल कौतुकाची थाप म्हणून जय अंबे भवानी शिक्षण प्रसारक मंडळाचे संस्थापक अध्यक्ष डॉ. रामेश्वर राजगुडे यांचे हस्ते सत्कार करून अभिनंदन करण्यात आले. यावेळी प्रशासकीय अधिकारी संतोष जगताप, मल्हार महासंघ महाराष्ट्र राज्य सचिव अनिल भालेकर, प्रभाकर सावंत,सौ.उषा सावंत आदी उपस्थित होते. सारिका च्या अभुतपुर्व यशाबद्दल तिचे सर्वत्र अभिनंदन व कौतुक केले जात आहे.

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close