Uncategorised

प्रजासत्ताक दिनाच्या निमित्ताने जिल्हा व सत्र न्यायालयात ध्वजारोहण

जालना/प्रतिनिधी:दि. 26

  प्रजासत्ताक दिनाच्या निमित्ताने आज जालना जिल्हा व सत्र न्यायालयात प्रमुख जिल्हा व सत्र न्यायाधीश श्रीमती वर्षा मोहिते यांच्या हस्ते ध्वजारोहण करण्यात आले. तत्पूर्वी जालना तालुका दिवाणी व फौजदारी न्यायालयात वरिष्ठ स्तर दिवाणी न्यायाधीश एन.एल. येवलेकर यांच्या हस्ते ध्वजारोहण करण्यात आले. यावेळी जिल्हा व सत्र न्यायाधीश एस. आर. तांबोळी, जिल्हा वकील संघाचे अध्यक्ष ॲड.रामेश्वर गव्हाणे, उपाध्यक्ष ॲड. परमेश्वर गडगिळे, जिल्हा सरकारी अभियोक्ता ॲड.बाबासाहेब इंगळे, सहाय्यक जिल्हा सरकारी अभियोक्ता ॲड.जयश्री बोराडे, ॲड. वाल्मिक घुगे,ॲड. भारत खांडेकर, ॲड. अशोक मते, ॲड. शोभा विजयसेनानी, ॲड. अरविंद मुरमे, ॲड. विनायकराव चिटणीस, ॲड. सतीश तवरावाला, ॲड. सत्यकुमार करंडे, ॲड. रोहित बनवस्कर, ॲड. लक्ष्मण उढाण, ॲड. जी.एन. ढवळे आदिंसह सर्व न्यायिक अधिकारी, जिल्हा वकील संघाचे सदस्य, न्यायालयीन कर्मचारी आदींची मोठ्या संख्येने उपस्थिती होती.

BHAGWAN DHANAGE

"Live न्युज महाराष्ट्र" च्या बातमी किंवा जाहिरातीमध्ये प्रसिद्ध झालेल्या मजकुराशी संपादक सहमत असतीलच असे नाही. प्रकाशित झालेल्या मजकुराची जबाबदारी त्या-त्या प्रतिनिधीची राहील .तसेच कोणताही न्यायालयीन वाद-विवाद उद्भवल्यास याचा खटला फक्त जालना जिल्हा न्यायालय कक्षेच्या अंतर्गतच चालविला जाईल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
error: Content is protected !!