pub-7425537887339079
Breaking
ब्रेकिंग

गटई कामगारांनी लोखंडी पत्र्याचे स्टॉल वाटप योजनेतील त्रुटीची पुर्तता करण्याचे आवाहन

0 1 1 8 0 7

 जालना/प्रतिनिधी,दि. 28 

गटई कामगारांना पत्र्याचे स्टॉल देण्याच्या योजनेअंतर्गत लाभार्थ्यांकडून सन 2022-23 वर्षाकरिता अर्ज मागविण्यात आले होते. प्राप्त अर्जाच्या अनुषंगाने छाननी करण्यात आलेली असून पात्र व त्रुटी असलेल्या अर्जाची यादी समाज कल्याण कार्यालय,जालना येथील सुचना फलकावर प्रसिध्द करण्यात आली आहे. या योजनेअंतर्गत अर्ज सादर करण्यात आलेल्या अर्जदारांनी अर्जामध्ये असलेल्या त्रुटीची पुर्तता दि. 6 ऑक्टोबर 2023 पर्यंत करावी, असे आवाहन सहायक आयुक्त, समाज कल्याण कार्यालय जालना यांनी प्रसिध्दीपत्रकाद्वारे केले आहे.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 1 8 0 7

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *