pub-7425537887339079
Breaking
ब्रेकिंग

सद्गुरु विश्वनाथबाबा यांची चतुर्थ पुण्यतिथी साजरी

0 1 1 8 1 4

पुणे/आत्माराम ढेकळे,दि.18

पुणेः- येथील गंगाधाम परिसरातील ‘साई विश्वनाथ दरबार’ येथे प.पु.सद्गुरु विश्वनाथबाबा यांची चतुर्थ पुण्यतिथी विविध धार्मिक कार्यक्रम सादर करुन साजरी करण्यात आली.
गंगाधाम परिसरातील ॐसाई विश्व नरेंद्र (साई विश्वनाथ दरबार)या ठिकाणी सालाबाद प्रमाणे यावर्षीही ‘प.पु.सद्गुरु विश्वनाथबाबा ‘यांची चतुर्थ पुण्यतिथी साजरी करण्यात आली.याप्रसंगी पहाटे अभिषेक, आरती,भजन दुपारची आरती व महाप्रसाद असे कार्यक्रम आयोजित करण्यात आले होते.सर्व भाविकांनी गुरुमाऊली श्रीमती नीताजी संतोषजी रांका यांचे आशिर्वाद घेतले.व गुरु स्व.संतोषजी रांका (संतनाथ बाबा) यांचे स्मरण केले.या कार्यक्रमास विविध ठिकाणाहुन भाविकजन उपस्थित होते.भजनाची सेवा नेहमीप्रमाणेच अखिलेशकुमार शुक्ला व शिवसहाय सिंह यांनी दिली.सर्व भाविकांनी महाप्रसादाचा लाभ घेतला.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 1 8 1 4

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *