महाराष्ट्र

अंबड येथे ई-वे बिल पडताळणी मोहीम सुरू.

जालना/प्रतिनिधी:दि.14

अंबड येथे जालना-अंबड रोडवर वस्तू व सेवा कर विभाग, महाराष्ट्र शासन सह कर आयुक्त औरंगाबाद. च्या वतीने व रवींद्र जगताप(राज्यकर सह आयुक्त),रवींद्र जोगदंड(राज्यकर उपायुक्त)यांच्या मार्गदर्शनाखाली ई-वे बिल पडताळणी मोहीम सुरू आहे. यामध्ये अंतरराज्य 50,000 रु.ची मालाची वाहतूक करणे किंवा राज्यातंर्गत 1लाख रु पेक्षा जास्त माल वाहतुकीसाठी e-way bill आवश्यक आहे.नसता सदर वाहनावर कारवाई केली जाते असे श्री नेतकर यांनी लाईव्ह न्युज महाराष्ट्र च्या प्रतिनिधीशी बोलतांना म्हणाले. सदरची तपासणी मोहीम दोन दिवसांपासून चालू आहे व पुढेही चालू राहील असे नेतकर पुढे म्हणाले.या टीममध्ये श्री नेतनकर(सह. राज्यकर आयुक्त),श्री निखिल कुलकर्णी(राज्यकर अधिकारी),श्री ज्ञानेश दिंडे(राज्यकर निरीक्षक),श्री प्रशांत खेडकर(राज्यकर निरीक्षक)इ.अधीकारी व कर्मचारी आहे.सदरची मोहीम ही वस्तू व सेवा कर विभाग, महाराष्ट्र शासन सह कर आयुक्त औरंगाबाद. यांच्याद्वारे केली जात आहे.

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close