pub-7425537887339079
Breaking
ब्रेकिंग

गणित अध्यापक मंडळाद्वारे आयोजित गणित संबोधन परीक्षामध्ये रेबिन रामलाल मावसकर हा विद्यार्थी प्रथम

 रेबिन मावसकर या विद्यार्थ्यांचाही  सगळीकडे होत आहे स्वागत!

0 1 1 8 3 4

अकोला/डॉ संजय चव्हाण,दि.14

बार्शीटाकळी तालुका जनुना येथील बाबू सिंग राठोड माध्यमिक आश्रम शाळा जमुना अकोला जिल्हा गणित अध्यापक मंडळाद्वारे आयोजित गणित संबोध परीक्षा जनुना येथील विद्यार्थी तालुक्यातून प्रथम क्रमांक मिळवला आहे
कार्यक्रमाचे अध्यक्ष डॉ संजय भोपतराव चव्हाण प्रेस संपादक व पत्रकार सेवा संघ जिल्हाध्यक्ष व न्यूज वन इंडिया टीव्ही रिपोर्टर अकोला यांच्या हस्ते प्रमाणपत्र वाटप करण्यात आले व मुख्याध्यापक घोडस्कर सर सर्व विद्यार्थ्यांचे प्रमाणपत्र देऊन स्वागत करण्यात आले यांचे श्रेय शिक्षक वर्ग बी जे राठोड सर गणेकर सर सुरवसे सर विद्यार्थ्याचे कौतुक करण्यात आले अकोला जिल्हा गणित अध्यापक मंडळाद्वारे आयोजित गणित संबोधन परीक्षा 2023 बाबू सिंग जी राठोड माध्यमिक आश्रम शाळा जरूर येथील यशस्वी विद्यार्थ्यांचे मुख्याध्यापक व डॉक्टर संजय चव्हाण शिक्षकाच्या वतीने प्रमाणपत्र देऊन गौरवण्यात आले व यशस्वी विद्यार्थ्यांचे स्वागत करण्यात आले बार्शीटाकळी तालुक्यातील धरणा येथील शिक्षक वर्गणी चांगल्या प्रकारे मार्गदर्शन केल्यामुळे तालुक्यातून प्रथम क्रमांक मिळाला आहे 2023 बाबूसिंग राठोड माध्यमिक आश्रम शाळा जमुना येथील कर्मचाऱ्यांचे कौतुक करण्यात येत आहे
संस्थापक व अध्यक्ष शिक्षक वर्गाचे कौतुक केले आहे विशेष करून न्यूज1 इंडिया टीव्ही रिपोर्टर डॉक्टर संजय चव्हाण यांच्या उपस्थितीत यशस्वी विद्यार्थ्यांना प्रमाणपत्र वाटप करण्यात आले आहे

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 1 8 3 4