pub-7425537887339079
Breaking
ब्रेकिंग

शासकीय वसतिगृह प्रवेशासाठी ऑफलाईन अर्ज करावेत

0 1 1 8 3 4

जालना/प्रतिनिधी,दि. 28

चालु शैक्षणिक वर्षासाठी जालना जिल्ह्यातील सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागाच्या मागासवर्गीय मुला- मुलींच्या एकूण 10 शासकीय वसतिगृहामध्ये रिक्त असणाऱ्या जागेवर इयत्ता आठवीपासून पुढे प्रवेश प्रक्रियाबाबत विद्यार्थी व विद्यार्थ्यांनीसाठी मोफत प्रवेशाची संधी उपलब्ध आहे. तरी मागासवर्गीय गरजू व वंचित राहिलेल्या विद्यार्थ्यांचे ऑफलाईन पध्दतीने अर्ज स्विकृती करण्यात येत असून जिल्ह्यातील जास्तीत जास्त विद्यार्थ्यांनी शासकीय वसतिगृह योजनेचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन समाज कल्याणचे सहायक आयुक्त दत्तात्रय वाघ यांनी केले आहे.
जालना जिल्ह्यामध्ये जालना येथील डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर मुलांचे शासकीय वसतिगृहात 22, संत रामदास मुलांचे शासकीय वसतिगृहात 20, मुलींच्या वसतिगृहात 20, अंबड येथील मुलींच्या वसतिगृहात 16 व डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर मुलांचे शासकीय वसतिगृहात 28, बदनापूर येथील मुलांचे शासकीय वसतिगृह, 12, भोकरदन येथील डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर मुलांचे शासकीय वसतिगृहात 32 तर मुलींचे शासकीय वसतिगृहात 25, घनसावंगी येथील डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर मुलांचे शासकीय वसतिगृहात 12 आणि मंठा येथील मुलींचे शासकीय वसतिगृहात 38 जागा प्रवर्गनिहाय रिक्त आहेत. जालना जिल्ह्यातील विद्यालये व महाविद्यालयांमध्ये प्रवेशित असलेले मागासवर्गीय विद्यार्थ्यांनी वसतिगृह प्रवेशाचे अर्ज विनामुल्य प्राप्त करून घेण्यासाठी व अधिक माहितीसाठी कार्यालयीन वेळेत संबधित वसतिगृहातील गृहपाल तसेच सहायक आयुक्त, समाज कल्याण, जालना ०२४८२-२२५१७२ या कार्यालयाशी संपर्क साधावा. असे प्रसिध्दीपत्रकाद्वारे कळविले आहे.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 1 8 3 4

Related Articles