महाराष्ट्र

शेततळ्यात बुडून सख्ख्या भावांचा दुर्दैवी मृत्यू…

अंबड तालुक्यातील धनगरप्रिंप्री येथील घटना…

जालना /प्रतिनिधी: दि.2

अंबड तालुक्यातील धनगरप्रिंप्री येथे शेततळ्यात बुडून सख्खा भावांचा दुर्दैवी मृत्यू झाल्याची घटना रविवार(दि-१) रोजी राञी आठच्या सुमारास उघडकीस आली. वैष्णव ज्ञानेश्वर बहुले व
गौरव ज्ञानेश्वर बहुले असे या मुलांची नावे असून ती
इयत्ता सातवी व चौथीच्या वर्गात शिक्षण घेत होते.
या विषयी मिळालेली माहिती अशी की, गौरव व वैष्णव हे दोघे शेतात आई सोबत गेले होते.सायंकाळी पाच वाजता आईने त्यांना घरी जायला सांगितले तेव्हा दोघेही तेथुन निघाले होते. आईला वाटले ते घरी गेले परंतु सायंकाळी आई घरी आल्यानंतर घराला कुलूप दिसले आजुबाजुला चौकशी केली असता दोघेही भाऊ दिसले नाही.काही वेळे वाट बघितली अंधार पडु लागला तरीही दोघेही घरी आलेली नव्हते तेव्हा घरच्यांनी त्यांची संपूर्ण गावात व मामांकडे शोधाशोध केली असता ते सापडले नाही.त्यानंतर शेतपरिसरात शोध घेतला असता बहुल यांच्या शेताजवळील शरद देसरडा यांच्या गट नंबर २२० मधील शेततळ्यात वरती एक जणांची चप्पल आढळून आली तेव्हा शेततळ्यात शोध घेतला असता दोघेही शेततळ्यात फुडाला आढळून आले.त्यांना ग्रामस्थांनी पाण्यातून बाहेर काढून एकास अंबडला व एकास जिल्ह्याला हलवले परंतु डाॅक्टरांनी तपासुन दोघांना मृत घोषित केले.या दुदैवी घटनेने परिसरात हळहळ व्यक्त होत आहे.

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close