pub-7425537887339079
Breaking
ब्रेकिंग

राष्ट्रीय आर्थिक दुर्बल घटकातील दिव्यांग विद्यार्थ्यांसाठी शिष्यवृत्ती अर्ज भरण्यास दि. 30 नोव्हेंबर पर्यंत मुदतवाढ

0 1 1 8 1 4

 जालना/प्रतिनिधी,दि. 9

सन 2023-24 साठी केंद्रशासन पुरस्कृत राष्ट्रीय आर्थिक दुर्बल घटकासाठी असलेली शिष्यवृत्ती (NMMSS) व दिव्यांग विद्यार्थ्यांसाठी असलेली मॅट्रिकपूर्व शिष्यवृत्ती योजनेतंर्गत ऑनलाईन अर्ज www.scholarships.gov.in या संकेतस्थळावरून दि. 1 ऑक्टोबर पासून स्विकारणे सुरू आहे. दोन्ही योजनेचे ऑनलाईन अर्ज भरण्यासाठी नवीन व नूतनीकरण विद्यार्थ्यांसाठी दि. 30 नोव्हेंबर 2023 ही अंतिम मुदत दिली आहे. ही  योजना पुर्णपणे केंद्र पुरस्कृत असून शालेय शिक्षण व क्रीडा विभागामार्फत दरवर्षी राबविण्यात येते.  अशी  माहिती शिक्षण संचालक शिक्षण संचालनालय, (योजना) महाराष्ट्र राज्य, पुणे ०१ डॉ. महेश पालकर यांनी प्रसिध्दीपत्रकाद्वारे दिली आहे.

 

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 1 8 1 4

Related Articles