महाराष्ट्र

जालना रोडवरील भीषण अपघातात एक ठार तर पाच जण जखमी.

जालना/प्रतिनिधी:दि.25

जालना बीड रस्त्यावर झिरपी पाटीजवळ मारुती सुझुकी कार (MH 21 BF 1847) व मोटरसायकल  (MH21 z 8520)  यांच्यात समोरासमोर  झालेल्या धडकेत एक जण जागीच ठार तर पाच जण जखमी झाले आहेत. सायंकाळी हा अपघात झाला.अपघातात गोंदी येथील रहिवासी असणारे व धाकलगाव येथे मेडिकल व्यवसाय करणारे शे.शकुर शे.अब्दुल सौदागर वय(33) वर्ष यांचा जागीच मृत्यू झाला तर वॅगनार गाडी मधून प्रवास करणारे सुभाष पाटेकर रा. सुखापुरी, गोटू चंदर जाधव रा.कुंभार पिंपळगाव, पंडित गायकवाड रा. अंबड, दिलीप निकम निजामपूर, बाळकृष्ण जाधव निजामपूर हे पाच जण गंभीर जखमी झाले आहेत.यापैकी सुभाष पाटेकर व प्रकाश गायकवाड  या दोघांची प्रकृती चिंताजनक असल्यामुळे त्यांना जालना येथील  येथील खासगी रुग्णालयमध्ये पुढील उपचारासाठी पाठवण्यात आलेले आहे.

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close