pub-7425537887339079
Breaking
ब्रेकिंग

मुंडवाडी ता कन्नड येथे विविध विकास कामांचे लोकार्पण

0 1 2 1 1 2

छ संभाजीनगर/आनिल वाढोणकर,दि.6

मुंडवाडी ता कन्नड येथे देशाचे यशस्वी प्रधानमंत्री श्री नरेंद्रजी मोदी यांच्या सरकारला @ 9 वर्षपूर्ण झाले. यानिमित्ताने मुंडवाडी ग्रामपंचायतच्या वतीने व भारतीय जनता पार्टीच्या वतीने विविध विकास कामांचे लोकार्पण व विविध विकास कामाचे उद्घाटन भाजपाचे जिल्हा उपाध्यक्ष श्री संजय खंबायते,कन्नड सोयगावचे भाजपा निवडणूक प्रचार प्रमुख श्री श्री श्री संजय गव्हाणे सर, भाजपा सोशल मीडिया जिल्हा संयोजक तथा उपसरपंच काकासाहेब तायडे, व भाजपाचे शहराध्यक्ष श्री सुनील पवार, तसेच सोसायटीचे चेअरमन श्री बबनराव बनसोड, आणि कन्नड सहकारी साखर कारखान्याची माजी चेअरमन श्री कारभारी मिसाळ यांच्या शुभहस्ते झाले.
यावेळी कार्यक्रमाला सरपंच श्री गोविंद सोनवणे,माजी सरपंच श्री भागिनाथ बारगळ,रमेश मामा नागरे, माजी सरपंच काकासाहेब कवडे, माझी चेअरमन रामेश्वर घनकर, माजीं चेअरमन माधराव तायडे,माजी चेअरमन भगवान पाटील बारगळ, तंटामुक्त अध्यक्ष श्री पोपट बापू बारगळ,श्री रामेश्वर मोरे यांच्या उपस्थितीमध्ये संपन्न झाले देशाची यशस्वी प्रधानमंत्री श्री नरेंद्रजी मोदी यांच्या सरकारला नव वर्ष पूर्ण झाल्या निमित्ताने मुंडवाडी ग्रामपंचायत तथा भारतीय जनता पार्टी वतीने विविध विकास लोकार्पण यामध्ये महिलांसाठी कपडे धुण्यासाठी धोबी घाट, गावामध्ये साप स्वच्छता किंवा वैयक्तिक स्वच्छता राखावी यासाठी डस्टबिन बॉक्स चे वितरण करण्यात आले, मागासवर्गीय वस्तीमध्ये फेवर ब्लॉक बसवण्यात आले, गणेश नगर या ठिकाणी ड्रेनेज लाईन टाकण्यात आली, त्यावर सिमेंट रोड करण्यात आले, मुंडवाडी गावात सी.सी.टी.व्ही बसवण्यात आले, जल जीवन मिशन अंतर्गत पाईपलाईन टाकण्यात आली, तसेच केंद्रीय अर्थ राज्यमंत्री डॉ भागवत कराड साहेब यांच्या निधीतून फेवर ब्लॉक बसवण्याची उद्घाटन करण्यात आले.

बातमी बद्दल आपला अभिप्राय नोंदवा
बातमी शेअर करण्यासाठी येथे क्लिक करा
0 1 2 1 1 2