Uncategorised

बजाजनगर येथील अखिल भारतीय श्री स्वामी समर्थ सेवा केंद्रात श्री गुरूपौर्णिमेच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमांचे आयोजन

औरंगाबाद/आनिल वाढोणकर,दि.14


औरंगाबाद येथील बजाज नगर स्वामी समर्थ सेवा केंद्रात गुरुपौर्णिमेच्या निमित्ताने विविध कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते पहाटे ५.०० वाजता श्री स्वामी समर्थ महाराजांच्या महाभिषेक सेवेने उत्सवाला सुरवात झाली. सकाळी ८.०० च्या भुपाळी आरतीनंतर सर्व सेवेकऱ्यांना गुरूपद देण्याच्या सेवेला सुरवात झाली. वरूणराज्याच्या अखंड उपस्थितीत सकाळपासून केंद्र परिसरात पंचक्रोशीतील सर्व सेवेकरी भावीकांची रागा लागल्या होत्या. दिवसभर सदर सेवा अखंडपणे सुरू होती. एकुण ८००० भाविक सेवेकऱ्यांनी श्री स्वामी समर्थ महाराजांना गुरूपद घेण्याची विनंती केली.

श्री गुरूपौर्णिमेच्या निमित्ताने केंद्रात रक्तदान शिबीर व मोफत दंत चिकित्सा शिबीराचे अयोजन करण्यात आले होते. मोठ्या संख्येने भाविक सेवेकऱ्यांनी या शिबीराचा लाभ घेतला व मोठ्या प्रमाणात रक्तदान केले.

BHAGWAN DHANAGE

"Live न्युज महाराष्ट्र" च्या बातमी किंवा जाहिरातीमध्ये प्रसिद्ध झालेल्या मजकुराशी संपादक सहमत असतीलच असे नाही. प्रकाशित झालेल्या मजकुराची जबाबदारी त्या-त्या प्रतिनिधीची राहील .तसेच कोणताही न्यायालयीन वाद-विवाद उद्भवल्यास याचा खटला फक्त जालना जिल्हा न्यायालय कक्षेच्या अंतर्गतच चालविला जाईल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
error: Content is protected !!