महाराष्ट्र

देवळा ग्रामपंचायत,श्री कानिफनाथ परिवर्तन महाविकास आघाडी पॅनल चा दणदणीत विजय.

वडवणी/प्रतिनिधी:दि.18

वडवणी तालुक्यातील बहुचर्चित असणाऱ्या देवळा ग्रामपंचायतीवर भाजपचा झेंडा मतदारांनी उतरवत आमदार प्रकाश सोळंके यांच्या गटाला जाग्यावर विजय प्राप्त झाला, भाजपच्या विद्यमान सरपंच यांना दणदणीत पराभव स्वीकारावा लागला, श्री कानिफनाथ परिवर्तन विकास आघाडी पॅनलचे सुशील भगवानराव शिंदे , सो. सिंधू अभिमान कदम, सो. शितल सुरेश डोंगरे .विजयकांत जावळे शिल्पा सुरेश शिंदे ,सिमा बालासाहेब डोंगरे ,या सहा जणांचा विजय झाला आहे, तर भाजप पुरस्कृत असणाऱ्या कानिफनाथ ग्रामविकास पॅनलच्या निर्मळा इंद्र मोहन जावळे पल्लवी विठ्ठल शिंदे अर्जुन पवार पारूबाई भिमराव पवार शिवकन्या देविदास सपकाळ या 5 जनाचा विजय झाला आहे ,यावेळी अविनाश बोंद्रे ,शंकर मोठे ,अभिषेक नागरगोजे ,गोपाळ शिंदे, कृष्णा राठोड ,राजेश जाधव, सिद्धेश्वर बोंद्रे दत्ता कदम देवा ग्रुप फाउंडेशन बीड जिल्हा यांच्यावतीने आलेल्या उमेदवारांचे स्वागत सत्कार करून पुढील राजकीय सामाजिक कार्यासाठी शुभेच्छा दिल्या,

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .