महाराष्ट्र

मौजे पोखरी मैदा.श्री रुद्रनाथ ग्रामविकास पॅनल पोखरी.सरंपच गोरख बापू दन्ने यांची हॅट्रिक

वडवणी,बीड/प्रतिनिधी:दि.18

बीड तालुक्यातील मैदा श्री रुद्रनाथ ग्रामविकास पॅनल पोखरी साथीच्या सात जागा निवडून आल्या .पोखरी येथील ग्रामपंचायत निकाल
व अर्चना चंद्रकांत करांडे, सचिन पिंगळे, गोरख काळे,आरुणा दशरथ मोमीन, संजिवनी मदन वाघमारे, कमलबाई बाळकिसन राठोड हे सर्व ७ ची ७ उमेदवार बहूमतानी विजयी, विजयाचे श्रेय बाळराजे पिंगळे,बाबूराजे पिंगळे,बाबूराजे बोंगाने, बबलू राउत, विकास दन्ने, सुभम कारांडे, किरण अरडे व मित्र परिवार…..

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .