महाराष्ट्र

प्रा.रमेश मतकर पहिलवान प्रविण देवकर यांनी वाचवीले एका हरणाचे प्राण.

वैजापूर/प्रतिनिधी:दि17

वैजापूर वरून महालगांव कडे येत असतांना आमचे मिञ रमेश मतकर आणि प्रविण देवकर , डुकरे मिस्तरी यांना भगूर फाटा येथे मोरे वस्ती येथे रोडच्या कडेला जखमी अवस्थेत एक गरोदर हरीण दिसून आले. त्यांनी तत्काळ मोरेवस्ती वरून पाणी आणले व त्या जखमी हरणे हरणाला पाणी पाजले व मुक्या प्राण्यावर दया करावी या वाक्याप्रमाणे त्यात प्रथमोपचार केला सकाळ वृत्तपञाचे महालगांव सर्कलचे पञकार बंडूआप्पा रासने यांना सम्पर्क करून वनविभागाचे आधिकारी चव्हाण साहेब यांना बोलावून घेतले व त्यानंतर त्या जखमी हरीणीला तत्काळ वैजापूर येथे नेऊन प्रथम उपचार करून त्या हरीणीचे प्राण वाचविले.
समाजकार्यात व राजकीय क्षेत्रात अग्रेसर असलेले प्राध्यापक रमेश मतकर व वैजापूर तालुक्यात नावाजलेले पैलवान प्रवीण दादा देवकर यांनी हे मोलाचे कार्य केल्याबद्दल त्यांना पंचक्रोशीतील त्यांचे मित्रमंडळी नातेवाईक यांच्याकडून त्यांचे कौतुक करण्यात येत आहे

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .