महाराष्ट्र

वसतिगृहात शालेय साहित्यांचे वाटप.

औरंगाबाद /प्रतिनिधी:दि.2

जागतिक एडस दिनानिमित्त आधार बहुउद्देशीय विकास सेवाभावी औरंगाबाद संस्थेतर्फे बाबसाई एडस ग्रस्त संस्थेला शालेय साहित्य वाटप करण्यात आले यावेळी विजय वाहुळ कुणाल राऊत पंकज बनसोडे गुल्लू वाकेकर सुदर्शन काळे दीप्ती सोनवणे आधीची उपस्थिती होती यासाठी संदीप वाहुळ अविनाश जगधने सचिन येंगडे शैलेश चाबुकस्वार नितीन वाहुळ आदींनी सहकार्य केले.

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close