महाराष्ट्र

महावितरणचा सावळागोंधळ,अव्वाच्या सव्वा बिले देऊन ग्राहकांची आर्थिक लूट.

जामखेड/ प्रतिनिधी:दि.25

अंबड तालुक्यातील लोणार भायगाव येथील रहिवासी तुळसाबाई राधाकिशन कुंडकर (ग्रा.क्र:520090005743)यांना महावितरण कंपनीने प्रत्येक महिन्याचे विज बिल वाढीव दराने आकारून अव्वाच्या सव्वा बिले दिली जात आहे.तुळसाबाई यांनी आक्टोबर महिन्यातील वाढी वीज बील 1720 रु.अदा केले.त्यांनंतर आता परत नोव्हेंबर महिन्यात 4020 रु. बील दिले आहे.प्रत्येक महिन्याला वन टाईम रिडिंग टाकुन वाढीव वीज बील आकारत आहे. महावीतरण कर्मचार्यांस वारंवार विचारणा करुन देखील त्यांनी कुठल्याही प्रकारचे सहकार्य मिळत नाही, मिळतात ते फक्त उडवाउडवीची उत्तरे ,तरी वरिष्ठ अधिकाऱ्यांचे या प्रकाराकडे दुर्लक्ष पहावयास मिळत आहे.वरिष्ठ अधिका-यांनी लक्ष देण्याची गरज आहे.

“मी महावितरण कंपनीची जवळपास दोन वर्षापासून ग्राहक असुन मला मागील जवळपास एक वर्षापासून वीज वितरण कंपनीचे बिल वाढीव दराने मिळत आहे. प्रत्येक महिन्यात वन टाईम रिंडिग घेत असल्यामुळे मला वारंवार बिल वाढून येत आहे या प्रकाराची वारंवार संबंधित अधिकाऱ्यांना कल्पना देऊनही प्रत्येक वेळेस वीज बिल वाढवून येत आहे तात्काळ वीज बिल कमी न केल्यास वीज वितरण कंपनी व कर्मचारी यांच्या वर गुन्हा दाखल करणार आहे.”-तुळसाबाई राधाकिसन कुंडकर (महावितरण ग्राहक)

“वीज बिल मीटर रिडींग प्रमाणे आहे. यामध्ये कुठल्या प्रकारे वीज बील कमी करता येत नाही.”-नवनाथ जाधव (महावितरण कर्मचारी)

BHAGWAN DHANAGE

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close