महाराष्ट्र

कपाशीची बोन्डे ठरली मुक्या जीवांना प्राणघातक.

जालना/ प्रतिनिधी:दि.10

शेतकरी शेतातील कापूस वेचणी झाल्यानंतर शेतात जनावरे चरण्यासाठी सोडतात तसेच ताड हदगाव येथील शेतकरी बंडू वाघुंडे यांनी आपल्या शेतात जनावरे चरण्यासाठी सोडले असता जनावरांनी कपाशीची बोंडे खाल्ली, परिणामी दोन बैल एक गाय अशा तीन जनावरांना प्राणास मुकावे लागले.बंडू वाघुंडे यांचे पशुधन अचानक दगावल्याने त्यांचे मोठे आर्थिक नुकसान झाले आहे…

editor-in-chief

ह्या डिजिटल बातमीपत्राचे संपादक हे भगवान आसाराम धनगे असून ते प्रेस,संपादक,पत्रकार सेवा संघ,महाराष्ट्र चे जालना जिल्हाध्यक्ष आहे. ●या पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्यांशी व मजकुराशी संपादक मंडळ सहमत असेलच असे नाही(बदनापूर न्यायालय अंतर्गत)●

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
livenewsmaharashtra.in या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री भगवान धनगे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close