Uncategorised

संततधार पावसामुळे खरीप पीक धोक्यात!

नादेड/दिगांबर शिदे,दि.5

परिसरातील निवघा , धानोरा , आडा , रूई , येळम , करोडी , शिवपुरी , हस्तरा , बोरगाव , मागील एक महीन्यापासून संततधार पाऊस, तर कधी अतिवृष्टमुळे खरीप हंगामातील सोयाबीन, कापूस, तूर पिके धोक्यात आली आहेत, पावसाने उघडीप दिल्याने शेतकऱ्यानी शेतीकामाला सुरुवात केली होती शेतकरी डवरणी निदणी , औषधि फवारणी करीत होते, परंतु 4 जुलै गुरुवार रोजी तब्ब एक तास जोरदार पाऊस निवघा बा, व धानोरा रूई परिसरात बरसल्याने शेतकरी आर्थिक संकटात सापडला आहे,

BHAGWAN DHANAGE

"Live न्युज महाराष्ट्र" च्या बातमी किंवा जाहिरातीमध्ये प्रसिद्ध झालेल्या मजकुराशी संपादक सहमत असतीलच असे नाही. प्रकाशित झालेल्या मजकुराची जबाबदारी त्या-त्या प्रतिनिधीची राहील .तसेच कोणताही न्यायालयीन वाद-विवाद उद्भवल्यास याचा खटला फक्त जालना जिल्हा न्यायालय कक्षेच्या अंतर्गतच चालविला जाईल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
error: Content is protected !!