Uncategorised

00 रुग्णांना यशस्वी उपचारानंतर रुग्णालयातुन डिस्चार्ज जिल्ह्यात 00 व्यक्तीचा स्वॅबचा अहवाल पॉझिटीव्ह

00 रुग्णांना यशस्वी उपचारानंतर रुग्णालयातुन डिस्चार्ज जिल्ह्यात 00 व्यक्तीचा स्वॅबचा अहवाल पॉझिटीव्ह — जिल्हा शल्य चिकित्सकांची माहिती

                                                         

जालना/भगवान धनगे,दि.12

 जिल्हा शल्य चिकित्सक, जालना यांनी दिलेल्या अहवालानुसार डेडीकेटेड कोवीड हॉस्पीटल, डेडीकेट कोवीड हेल्थ सेंटर, कोवीड केअर सेंटरमधील  00 रुग्णास डिस्चार्ज  देण्यात आला आहे तर जालना जिल्ह्यात – निरंक,  मंठा तालुक्यातील  – निरंक,  परतुर  तालुक्यातील – निरंक,  घनसावंगी तालुक्यातील –निरंक अंबड तालुक्यातील –निरंक, बदनापुर  तालुक्यातील – निरंक, जाफ्राबाद तालुक्यातील –निरंक, भोकरदन तालुक्यातील – निरंक,  इतर जिल्ह्यातील –  निरंक अशा प्रकारे आरटीपीसीआरद्वारे 00 तर अँटीजेन तपासणीद्वारे 00 असे एकुण 00 व्यक्तीचा अहवाल पॉझिटिव्ह आला असल्याची माहिती जिल्हा शल्य चिकित्सक यांनी दिली आहे.  

       जिल्ह्यात एकुण संशयीत रुग्ण-  72383 असुन  सध्या रुग्णालयात- 00 व्यक्ती भरती आहेत, एकुण भरती केलेल्या व्यक्ती- 14254  दैनिक लाळेची तपासणी केलेली संख्या- 278  एवढी तर एकुण तपासणी

केलेल्या लाळेच्या नमुन्यांची संख्या-806342 एवढी आहे. प्रयो़गशाळेकडुन अनिर्णीत नमुने-278, दैनिक पॉझिटीव्ह नमुने -00, असुन एकुण पॉझिटीव्ह आलेल्या अहवालाची संख्या- 67530 एवढी आहे. एकुण निगेटीव्ह नमुन्यांची संख्या- 734740 रिजेक्टेड नमुने-2878, पुन्हा पडताळणीसाठी पाठविण्यात आलेल्या नमुन्यांची संख्या-1194, एकुण प्रलंबित नमुने-00, यशस्वी उपचारानंतर एकुण डिस्चार्ज देण्यात आलेल्या रुग्णांची संख्या -540959

       14 दिवस पाठपुरावा दैनिक केलेल्या व्यक्ती –00,  14 दिवस पाठपुरावा पुर्ण  झालेल्या एकुण व्यक्ती – 13252 आज अलगीकरण केलेल्या व्यक्ती- 00, सध्या अलगीकरण कक्षात असलेल्या व्यक्ती –00, विलगीकरण कक्षात भरतीसाठी पाठविलेले संशयीत -00, सध्या विलगीकरण कक्षात असलेल्या व्यक्ती -00, आज अलगीकरण कक्षातुन घरी पाठविलेले व्यक्ती-00, दैनिक कोरोनाबाधितांवर यशस्वी उपचार करून डिस्चार्ज देण्यात आलेल्या रुग्णांची संख्या-00, कोरोनाबाधितांवर यशस्वी उपचार करुन डिस्चार्ज देण्यात आलेल्या एकुण रुग्णांची संख्या- 66314,सध्या कोरोना ॲक्टीव्ह असलेल्या

संख्या-03 ,पॉझिटीव्ह रुग्णांच्या संपर्कातील सहवासितांची संख्या- 1260464 मृतांची संख्या-1213

        जिल्ह्यात 0 कोरोनाग्रस्त रुग्णांचा मृत्यु  झाल्याची माहिती जिल्हा शल्य चिकित्सक यांनी दिली आहे.  

       आज संस्‍थात्‍मक अलगीकरणात असलेल्‍या व्‍यक्‍तींची संख्‍या  00 असून /संस्‍थानिहाय माहिती पुढील प्रमाणे:- 

BHAGWAN DHANAGE

"Live न्युज महाराष्ट्र" च्या बातमी किंवा जाहिरातीमध्ये प्रसिद्ध झालेल्या मजकुराशी संपादक सहमत असतीलच असे नाही. प्रकाशित झालेल्या मजकुराची जबाबदारी त्या-त्या प्रतिनिधीची राहील .तसेच कोणताही न्यायालयीन वाद-विवाद उद्भवल्यास याचा खटला फक्त जालना जिल्हा न्यायालय कक्षेच्या अंतर्गतच चालविला जाईल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
error: Content is protected !!